ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน จัดการประชุมคณะกรรมการสถานศึกษา กรณีการพิจารณาการขอย้ายข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งครู ครั้งที่ 1 ประจำปี พ.ศ. 2566
วันพฤหัสบดีที่ 19 มกราคม 2566 ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน จัดการประชุมคณะกรรมการสถานศึกษา กรณีการพิจารณาการขอย้ายข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งครู ครั้งที่ 1 ประจำปี พ.ศ. 2566 ณ ห้องประชุมศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน โดยมีคณะกรรมการสถานศึกษาเข้าร่วมการประชุมในครั้งนี้ทั้งหมด จำนวน 10 ท่าน
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/การประชุมคณะกรรมการสถานศึกษา-4.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/การประชุมคณะกรรมการสถานศึกษา-3.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/การประชุมคณะกรรมการสถานศึกษา-1.jpg)