ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน ร่วมกิจกรรมงานวันเด็กแห่งชาติประจำปี 2566 โรงเรียน อบจ.บ้านจองคำ จังหวัดแม่ฮ่องสอน ประจำปี 2565
วันเสาร์ที่ 14 มกราคม 2566 นายโกสินทร์ สวัสดิ์ชัย ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน มอบหมายให้คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา นำนักเรียน เข้าร่วมกิจกรรมงานวันเด็กแห่งชาติประจำปี 2566 โรงเรียน อบจ.บ้านจองคำ จังหวัดแม่ฮ่องสอน ประจำปี 2565 เพื่อเปิดให้เด็กพิเศษได้แสดงออก นำเสนอความสามารถต่าง ๆ ตามศักยภาพให้สังคมได้รับรู้และเข้าใจ ณ สนามกีฬาโรงเรียน อบจ.บ้านจองคำ
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/งานวันเด็กแห่งชาติประจำปี-2566-โรงเรียน-อบจ.บ้านจองคำ-4.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/งานวันเด็กแห่งชาติประจำปี-2566-โรงเรียน-อบจ.บ้านจองคำ-3.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/งานวันเด็กแห่งชาติประจำปี-2566-โรงเรียน-อบจ.บ้านจองคำ-2.jpg)