นายโกสินทร์ สวัสดิ์ชัย ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน เข้านิเทศ กำกับ ติดตาม ประเมินผลการจัดการเรียนรู้ของคณะครูและบุคลากรทางการศึกษาห้องเรียนทานตะวัน,ห้องเรียนพุดตาน
วันอังคารที่ 15 พฤศจิกายน 2565 นายโกสินทร์ สวัสดิ์ชัย ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน พร้อมด้วยนางสาวเสาวลักษณ์ คำลาพิศ หัวหน้ากลุ่มบริหารงานแผนและงบประมาณ นางสาวนภาพร กองเงิน นักสหวิชาชีพ เข้านิเทศ กำกับ ติดตาม ประเมินผลการจัดการเรียนรู้ของคณะครูและบุคลากรทางการศึกษาห้องเรียนทานตะวัน,ห้องเรียนพุดตาน พร้อมให้คำแนะนำเกี่ยวกับการพัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้ที่เน้นผู้เรียนเป็นสำคัญแก่คณะครูทั้ง 2 ห้องเรียน
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/นิเทศ-กำกับ-ติดตาม-ประเมินผลการจัดการเรียนรู้-3.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/นิเทศ-กำกับ-ติดตาม-ประเมินผลการจัดการเรียนรู้-2.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/นิเทศ-กำกับ-ติดตาม-ประเมินผลการจัดการเรียนรู้-4.jpg)