ศกศ.มส.ให้คำปรึกษา ประเมินพัฒนาการและแนะนำแนวทางการจัดการศึกษา
วันพุธที่ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2565 นายสุจฑินันท์ สุวรรณบุษย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเทศบาล 3 แผนกประถมศึกษา คณะครู และผู้ปกครองนักเรียน ได้นำนักเรียนรับบริการให้คำปรึกษา ประเมินพัฒนาการและแนะนำแนวทางการจัดการศึกษา โดยมีบุคลากรผูรับผิดชอบงานช่วยเหลือระยะแรกเริ่ม (EI) และเตรียมความพร้อม, งานให้คำปรึกษา แนะแนว ช่วงเชื่อมต่อและส่งต่อ นำโดยนางสาวกาญจนา กมลสิทธิชัย หัวหน้าบริหารงานวิชาการ นางสาวปิยะนันท์ ดวงต๋า หัวหน้าบริหารงานบุคคล และนางสาวนภาพร กองเงิน นักกิจกรรมบำบัด ณ ห้องกิจกรรมบำบัด ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/ศกศ.มส.ให้คำปรึกษา-ประเมินพัฒนาการและแนะนำแนวทางการจัดการศึกษา-7.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/ศกศ.มส.ให้คำปรึกษา-ประเมินพัฒนาการและแนะนำแนวทางการจัดการศึกษา-6.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/ศกศ.มส.ให้คำปรึกษา-ประเมินพัฒนาการและแนะนำแนวทางการจัดการศึกษา-5.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/ศกศ.มส.ให้คำปรึกษา-ประเมินพัฒนาการและแนะนำแนวทางการจัดการศึกษา-4.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/ศกศ.มส.ให้คำปรึกษา-ประเมินพัฒนาการและแนะนำแนวทางการจัดการศึกษา-3.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/ศกศ.มส.ให้คำปรึกษา-ประเมินพัฒนาการและแนะนำแนวทางการจัดการศึกษา-2.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/ศกศ.มส.ให้คำปรึกษา-ประเมินพัฒนาการและแนะนำแนวทางการจัดการศึกษา-1.jpg)