ศกศ.มส. เข้าร่วมเป็นเกียรติงานแสดงความยินดีเนื่องในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่งและเข้านิเทศ กำกับ ติดตาม ประเมินผลการจัดการเรียนรู้ของ
ห้องหน่วยบริการปาย
วันจันทร์ที่ 31 ตุลาคม 2565 นายโกสินทร์ สวัสดิ์ชัย ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน พร้อมด้วยคณะครูและบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมเป็นเกียรติงานแสดงความยินดีกับดร.วาสนา จินดาสวัสดิ์ เนื่องเนื่องในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่ง ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 22 พร้อมเข้านิเทศ กำกับ ติดตาม ประเมินผลการจัดการเรียนรู้ของคณะครูและบุคลากรทางการศึกษาห้องหน่วยบริการปาย
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/เข้าร่วมเป็นเกียรติงานแสดงความยินดี-4.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/เข้าร่วมเป็นเกียรติงานแสดงความยินดี-3.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/เข้าร่วมเป็นเกียรติงานแสดงความยินดี-1.jpg)