ศกศ.มส. เข้าร่วมเป็นเกียรติงานแสดงความยินดีเนื่องในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่งและเข้านิเทศ กำกับ ติดตาม ประเมินผลการจัดการเรียนรู้ของ
ห้องหน่วยบริการปางมะผ้า
วันจันทร์ที่ 31 ตุลาคม 2565 นายโกสินทร์ สวัสดิ์ชัย ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน พร้อมด้วยคณะครูและบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมเป็นเกียรติงานแสดงความยินดีกับนายนวกฤษต์ ปวนรัตน์ เนื่องเนื่องในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่ง ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 34 พร้อมเข้านิเทศ กำกับ ติดตาม ประเมินผลการจัดการเรียนรู้ของคณะครูและบุคลากรทางการศึกษาห้องหน่วยบริการปางมะผ้า
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/ร่วมยินดีและเข้านิเทศห้องหน่วยบริการปมผ-4.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/ร่วมยินดีและเข้านิเทศห้องหน่วยบริการปมผ-1.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/ร่วมยินดีและเข้านิเทศห้องหน่วยบริการปมผ-2.jpg)