ศกศ.มส. เข้าร่วมประชุมเตรียมความพร้อมสำหรับเปิดภาคเรียน
ระบบแอปพลิเคชั่น Zoom Cloud Meeting
วันที่ 25 ตุลาคม 2565 นายโกสินทร์ สวัสดิ์ชัย ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่อ่องสอน ได้มอบหมายให้นางสาวอาทิมา คำนวณทรัพย์ หัวหน้าบริการช่วยเหลือระยะแรกเริ่ม(EI)ภายนอกศูนย์เข้าร่วมประชุมเตรียมความพร้อมสำหรับเปิดภาคเรียน ผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ ระบบแอปพลิเคชั่น Zoom Cloud Meeting โดยมีนายพัฒนะ พัฒนทวีดล เลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน เป็นประธานในการประชุม ณ.ห้องประชุมอาคารธุรการ
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/ประชุมเตรียมความพร้อมสำหรับเปิดภาคเรียน-2.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/ประชุมเตรียมความพร้อมสำหรับเปิดภาคเรียน-1.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/ประชุมเตรียมความพร้อมสำหรับเปิดภาคเรียน-3.jpg)