ศกศ.มส. เข้าร่วมพิธีวางพวงมาลา น้อมรำลึกเนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จ
พระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว
วันอาทิตย์ที่ 23 ตุลาคม 2565 นายโกสินทร์ สวัสดิ์ชัย ผู้อำนวยศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน นำคณะครูและบุคลากรทางการศึกษา
เข้าร่วมพิธีวางพวงมาลา น้อมรำลึกเนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว ณ พระบรมราชานุสาวรีย์ พระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว ศาลากลางจังหวัดแม่ฮ่องสอน อำเภอเมือง จังหวัดแม่ฮ่องสอน
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/วันปิยะมหาราช-1.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/วันปิยะมหาราช-2.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/วันปิยะมหาราช-3.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/วันปิยะมหาราช-4.jpg)