ศกศ.มส.ปรับปรุง พัฒนา ตกแต่ง สภาพภูมิทัศน์ห้องหน่วยบริการขุนยวม
วันที่ 17 – 21 ตุลาคม 2565 นายโกสินทร์ สวัสดิ์ชัย ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน มอบหมายให้คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมปรับปรุง พัฒนา ตกแต่ง สภาพภูมิทัศน์ห้องหน่วยบริการขุนยวม ร่วมกับบุคลากรทางการศึกษาห้องหน่วยบริการขุนยวม เพื่อเตรียมความพร้อมเปิดให้บริการแก่นักเรียนในเขตพื้นที่อำเภอขุนยวมในวันจันทรที่ 1 พฤศจิกายน 2565
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/1-1.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/1-4.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/1-3.jpg)