ศกศ.มส. เข้าร่วมโครงการอบรมและฝึกปฏิบัติงานระบบจ่ายตรงเงินเดือนและค่าจ้างประจำ รุ่นที่ 7
วันที่ 18-19 สิงหาคม 2565 ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน มอบหมายให้นางสาวสุธีรา สิริธิติ หัวหน้างานการเงินเข้าร่วมโครงการอบรมและฝึกปฏิบัติงานระบบจ่ายตรงเงินเดือนและค่าจ้างประจำ รุ่นที่ 7 ณ โรงเดอะ พาลาสโซ รัชดา จังหวัดกรุงเทพมหานคร โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้บุคลากรปฏิบัติตามระบบจ่ายตรงและค่าจ้างประจำอย่างถูกต้อง
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/การเงิน-1.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/การเงิน-2.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/การเงิน-3.jpg)