ศกศ.มส.เข้าร่วมการประชุมเชิงปฏิบัติการ การจัดทำแผนพัฒนาการศึกษาจังหวัดแม่ฮ่องสอน
แผนพัฒนาการศึกษาพื้นที่ชายแดนจังหวัดแม่ฮ่องสอน พ.ศ. 2566-2570 และแผนปฏิบัติการ
ด้านการจัดการศึกษา ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566
วันพฤหัสบดีที่ 18 สิงหาคม 2565 นางสาวบังอร อนุโลม รองผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน และนางสาวเสาวลักษณ์ คำลาพิศ หัวหน้ากลุ่มบริหารแผนงานและงบประมาณ เข้าร่วมการประชุมเชิงปฏิบัติการ การจัดทำแผนพัฒนาการศึกษาจังหวัดแม่ฮ่องสอน แผนพัฒนาการศึกษาพื้นที่ชายแดนจังหวัดแม่ฮ่องสอน พ.ศ. 2566-2570 และแผนปฏิบัติการด้านการจัดการศึกษา ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 ณ ห้องประชุมบ้านไร่ไผ่หวาน อำเภอเมือง จังหวัดแม่ฮ่องสอน
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/การประชุม-1.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/การประชุม-2.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/การประชุม-3.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/การประชุม-4.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/การประชุม-5.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/การประชุม-6.jpg)