ศกศ.มส. จัดกิจกรรม เฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนี พันปีหลวง เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 90 พรรษา
วันพุธที่ 10 สิงหาคม 2565ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน จัดกิจกรรม เฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนี พันปีหลวง เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 90 พรรษา 12 สิงหาคม 2565 ณ ห้องประชุม ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน โดยกิจกรรมวันนี้ มีการมอบเกียรติบัตรแม่ดีเด่น ประจำปีการศึกษา 2565, เกียรติบัตรการประกวดวาดภาพระบายสี, การประกวดประดิษฐ์การ์ดวันแม่ การร่วมทำกิจกรรมจิตอาสาระหว่างคณะครู บุคลากรทางการศึกษา ผู้ปกครองและนักเรียน โดยรอบบริเวณศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/วันเฉลิมพระชนมพรรษา-90-พรรษา-2.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/วันเฉลิมพระชนมพรรษา-90-พรรษา-3.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/วันเฉลิมพระชนมพรรษา-90-พรรษา-4.jpg)