ศกศ.มส. เข้าพบผอ.โรงเรียนอนุบาลขุนยวมและโรงเรียนขุนยวมวิทยาเพื่อปรึกษาหารือเกี่ยวกับการขอใช้สถานที่จัดตั้งอาคารสำนักงานห้องหน่วยบริการขุนยวม
วันอังคารที่ 9 สิงหาคม 2565 นายโกสินทร์ สวัสดิ์ชัย ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน พร้อมด้วยรองบังอร อนุโลม นางสาวกาญจนา กมลสิทธิชัย หัวหน้ากลุ่มบริหารงานวิชาการ เข้าพบนายประสิทธิ เข็มสุวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนขุนยวมวิทยา, ดร.วิโรจน์ คำพลอย ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลขุนยวม เพื่อปรึกษาหารือเกี่ยวกับการขอใช้สถานที่ เพื่อจัดตั้งอาคารสำนักงานห้องหน่วยบริการขุนยวม ของศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/ขอจัดตั้งอาคารสำนักงานห้องหน่วยบริการขุนยวม-4.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/ขอจัดตั้งอาคารสำนักงานห้องหน่วยบริการขุนยวม-3.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/ขอจัดตั้งอาคารสำนักงานห้องหน่วยบริการขุนยวม-2.jpg)