ศกศ.มส. ประชุมประจำเดือนกรกฎาคม 2565
วันพุธที่ 3 สิงหาคม 2565 ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน จัดประชุมประจำเดือนกรกฎาคม 2565 เพื่อติดตามการดำเนินงานของทั้ง 4 กลุ่มงานในรอบเดือนที่ผ่านมา และชี้แจงรายละเอียดปฎิทินการดำเนินงานของทุกกลุ่มงานในรอบเดือนสิงหาคม พร้อมมอบวุฒิบัตร การเข้าร่วมอบรมวิชาชีพเฉพาะ “หลักสูตรวิชาการทำเทียนหอมอโรม่า และหลักสูตรวิชาการทำแซนวิช” ให้แก่คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ณ ห้องประชุมศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/ประชุมประจำเดือนกรกฎาคม-2565-3.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/ศกศ.มส.-ประชุมประจำเดือนกรกฎาคม-2565.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/ประชุมประจำเดือนกรกฎาคม-2565-4.jpg)