ผู้ใหญ่ใจดี
วันพฤหัสบดี ที่ 30 มิถุนายน 2565 ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน ขอขอบพระคุณ คุณสุภาวรรณ์ พยาวังกริม พร้อมครอบครัว ที่ได้เดินทางมาเลี้ยงอาหารกลางวัน พร้อมมอบเครื่องอุปโภคบริโภคให้แก่นักเรียนศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน ขอพรจากสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลาย จงอวยชัยให้ท่าน มีความสุขตลอดไปด้วยเถิด
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/291734000_463911142401051_1553694395831224408_n-150x150.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/291760428_463911169067715_4909093660023486218_n-150x150.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/291683125_463911155734383_3385696277782164294_n-150x150.jpg)