ผู้ใหญ่ใจดี
วันที่ 21 มิถุนายน 2565 ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน ขอขอบพระคุณ คุณณัฐฏนันธ์ เจริญภัทรเภสัช พร้อมครอบครัวที่ได้เดินทางมาเลี้ยงอาหารกลางวัน และมอบเครื่องอุปโภคบริโภคให้แก่นักเรียนของศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันเกิด ขอพรจากสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลาย จงอวยชัยให้ท่าน มีความสุขตลอดไปด้วยเถิด
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/289641066_455146056610893_4319842561882265208_n.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/289317000_455146066610892_2953757999253051413_n.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/289579288_455146013277564_7304515413042818843_n.jpg)