กิจกรรมพัฒนาผู้เรียนเนื่องในวันวิสาขบูชา
วันที่ 11 พฤษภาคม 2565 ผู้อำนวยการ โกสินทร์ สวัสดิ์ชัย พร้อมด้วย คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา นำนักเรียนของศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน เข้าร่วมกิจกรรมพัฒนาผู้เรียนเนื่องในวันวิสาขบูชา เพื่อเป็นการส่งเสริมให้นักเรียนมีคุณธรรม จริยธรรม มีจิตสาธารณะในการดูแลรักษาสิ่งแวดล้อมบริเวณวัด ณ วัดภูสมะ บ้านกุงไม้สัก ตำบลปางหมู อำเภอเมือง จังหวัดแม่ฮ่องสอน
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/282241827_430837469041752_659487554445407351_n.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/282033002_430837532375079_7186718956403822303_n.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/282056859_430837499041749_5492785810632124204_n.jpg)