อบต.ปางหมูร่วมกับรพ.สต.ปางหมู ฉีดพ่นหมอกควันกำจัดยุงลาย
วันจันทร์ที่ 10 พฤษภาคม 2565 ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน ขอขอบพระคุณ องค์การบริหารส่วนตำบลปางหมูร่วมกับโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลปางหมู ที่ได้ฉีดพ่นหมอกควันกำจัดยุงลายป้องกันโรคไข้เลือดออกให้ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/280644672_425188999606599_3441157561757875358_n.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/280635207_425189596273206_7168380309191101169_n.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/280114741_425189072939925_7561929888716363760_n.jpg)