ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน จัดประชุมประจำเดือนเมษายน 2565
วันศุกร์ที่ 6 พฤษภาคม 2565 ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน จัดประชุมประจำเดือนเมษายน 2565 เพื่อนิเทศ ติดตาม ผลการดำเนินงานของปีการศึกษา 2564 และชี้แจงแนวทางการดำเนินงานของศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน ในปีการศึกษา 2565 พร้อมทั้งมอบของขวัญวันเกิดแก่ข้าราชการครู และบุคลากรทางการศึกษา ที่เกิดในเดือนเมษายน เพื่อเป็นการสร้างขวัญและกำลังใจ ณ ห้องสมุดศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/280201886_422280026564163_197239484795036080_n.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/279701812_422280086564157_1075188859935301248_n.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/280207758_422280066564159_8462390989940388008_n.jpg)