ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน ร่วมงานกฐินสามัคคี วัดพระธาตุปางหมู
วันที่ 13 พฤศจิกายน 2564 ผู้อำนวยการโกสินทร์ สวัสดิ์ชัย พร้อมด้วยคณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน ร่วมงานกฐินสามัคคี ณ วัดปางหมู ต.ปางหมู อ.เมือง จ.แม่ฮ่องสอน เพื่อสืบสานประเพณีทางพระพุทธศาสนาให้คงอยู่คู่กับสังคมไทย ส่งเสริมการมีส่วนร่วมกับชุมชน อันเป็นการสร้างความสัมพันธ์อันดีกับประชาชนในพื้นที่ และเสริมสร้างภาพลักษณ์ที่ดีขององค์กร
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/257460909_1314095319012584_2667728874595312252_n_1314095332345916-300x225.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/257771661_1314095485679234_1062800482727682184_n_1314095499012566-300x225.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/256527683_1314095402345909_704322238789528847_n_1314095425679240-300x225.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/256675121_1314095309012585_7914351394809457042_n_1314095322345917-300x225.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/257186880_1314095382345911_2996335265882580254_n_1314095415679241-300x225.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/257455782_1314095365679246_6203025284890740615_n_1314095409012575-300x225.jpg)