ขอต้อนรับและแสดงความยินดีแก่ นายโกสินทร์ สวัสดิ์ชัย ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดสมุทรสงคราม ย้ายมาดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน
วันจันทร์ที่ 25 ตุลาคม พ.ศ. 2564 คณะผู้บริหาร คณะครู และบุคลากร ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน ขอต้อนรับและแสดงความยินดีแก่ นายโกสินทร์ สวัสดิ์ชัย
ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดสมุทรสงคราม ในโอกาสเดินทางมาดำรงตำแหน่ง ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/241369883_1300640867024696_7276295690947989534_n_1300640873691362-300x200.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/241407607_1300640807024702_145450391238252944_n_1300640827024700-300x200.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/241499133_1300640723691377_1958848872511642874_n_1300640730358043-300x200.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/245797855_1300640727024710_1633336363688862027_n_1300640737024709-300x200.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/246653343_1300640797024703_4490409710734203352_n_1300640810358035-300x200.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/246654833_1300640777024705_6134469814739805014_n_1300640783691371-300x200.jpg)