โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลปางหมู ให้ความรู้และสาธิตวิธีการใช้ชุดตรวจ Antigen Test Kit (ATK)
วันพุธที่ 20 ตุลาคม 2564 เวลา 13.00 น. – 14.00 น. ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน ขอขอบพระคุณ นางประภา พันธ์ศิริ และนางศรีเวียง สุทธิจินดา ตำแหน่ง พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลปางหมู ที่มาเป็นวิทยากรผู้ให้ความรู้และสาธิตวิธีการใช้ชุดตรวจ Antigen Test Kit (ATK) โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อเป็นแนวทางการใช้ชุดตรวจ ATK ที่ถูกต้องและมีประสิทธิภาพให้กับคณะผู้บริหาร ครู และบุคลากรทางการศึกษาของศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน ณ อาคารอเนกประสงค์ ฯ
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/248689429_1303161086772674_5072535527020674064_n_1303161093439340-300x200.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/248817513_1303161136772669_1629647946290956228_n_1303161160106000-300x200.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/248999773_1303161183439331_8390138868167976823_n_1303161203439329-300x200.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/249182607_1303161243439325_8692429750697806377_n_1303161253439324-300x200.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/250088747_1303161063439343_1063739660236448802_n_1303161070106009-300x200.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/250162965_1303161126772670_1524611155617854850_n_1303161150106001-300x200.jpg)