ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดสมุทรสงคราม ศึกษาดูงานและแลกเปลี่ยนเรียนรู้ทางวิชาการ ของศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน
วันที่ 14 ตุลาคม 2564 นำโดย นายโกสินทร์ สวัสดิ์ชัย ผู้อำนวยการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดสมุทรสงคราม พร้อมด้วยคณะครู ศึกษาดูงานและแลกเปลี่ยนเรียนรู้ทางวิชาการ ณ ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน โดยมี นายเกรียงไกร อ่อนยิ้ม ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน พร้อมนางสาวบังอร อนุโลม รองผู้อำนวยการฯ และคณะ ให้การต้อนรับ
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/ty-3-1536x1024.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/ty-4-1536x1024.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/ty-5-1536x1024.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/ty-6-1536x1024.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/ty-7-1536x1024.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/ty-8-1536x1024.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/ty-9-1536x1024.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/ty-10-1536x1024.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/ty-11-1536x1024.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/ty-12-1536x1024.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/ty-13-1536x1024.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/ty-14-1536x1024.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/ty-15-1536x1024.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/ty-16-1536x1024.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/ty-17-1536x1024.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/ty-18-1536x1024.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/ty-1-1536x1024.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/ty-2-1536x1024.jpg)