ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากโรงพยาบาลเชียงรายประชานุเคราะห์ ที่เดินทางมาศึกษาดูงานศูนย์การเรียนการสอนสำหรับเด็กป่วยและเด็กด้อยโอกาส
วันพฤหัสบดีที่ 23 กุมภาพันธ์ 2566 นางสาวบังอร อนุโลม รองผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน พร้อมด้วยนางสาวกาญจนา กมลสิทธิชัย หัวหน้ากลุ่มบริหารงานวิชาการ นางศุภรดา สอาดจิตต์ ครูผู้รับผิดชอบห้องเด็กป่วยในโรงพยาบาล ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากโรงพยาบาลเชียงรายประชานุเคราะห์ ที่เดินทางมาศึกษาดูงานศูนย์การเรียนการสอนสำหรับเด็กป่วยและเด็กด้อยโอกาส เพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้ให้บุคลากรมีโอกาสพัฒนาความรู้ ความสามารถ พร้อมแลกเปลี่ยนประสบการณ์ในการดำเนินงานได้อย่างมีประสิทธิภาพร่วมกัน ณ โรงพยาบาลศรีสังวาลย์ จังหวัดแม่ฮ่องสอนรูปภาพเพิ่มเติม : https://photos.app.goo.gl/UXSKSaZXyTNjuVQWA
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/นิเทศห้องเรียนเด็กป่วย-1.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/นิเทศห้องเรียนเด็กป่วย-4.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/นิเทศห้องเรียนเด็กป่วย-3.jpg)