นิเทศ กำกับ ติดตาม ประเมินผลการจัดการเรียนรู้ของคณะครูและบุคลากรทางการศึกษาห้องเรียนเด็กป่วยในโรงพยาบาล ณ โรงพยาบาลศรีสังวาลย์
วันจันทร์ที่ 19 ธันวาคม 2565 นายโกสินทร์ สวัสดิ์ชัย ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน พร้อมด้วยนางสาวบังอร อนุโลม รองผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน นางสาวเสาวลักษณ์ คำหน้าพิศ หัวหน้ากลุ่มบริหารงานแผนและงบประมาณ เข้านิเทศ กำกับ ติดตาม ประเมินผลการจัดการเรียนรู้ของคณะครูและบุคลากรทางการศึกษาห้องเรียนเด็กป่วยในโรงพยาบาล ณ โรงพยาบาลศรีสังวาลย์ พร้อมให้คำแนะนำเกี่ยวกับการพัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้ที่เน้นผู้เรียนเป็นสำคัญ
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/นิเทศ-โรงพยาบาลศรีสังวาลย์-2.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/นิเทศ-โรงพยาบาลศรีสังวาลย์-4.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/นิเทศ-โรงพยาบาลศรีสังวาลย์-3.jpg)