ศกศ.มส.ร่วมเปิดงานและร่วมรณรงค์ “โครงการเดินรณรงค์ไม้เท้าขาวสากล ประจำปี 2565
วันพฤหัสบดีที่ 27 ตุลาคม 2565 นางสาวบังอร อนุโลม รองผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน พร้อมด้วยนางสาวปิยะนันท์ ดวงต๋า หัวหน้ากลุ่มบริหารงานบุคคล นายสุวิทย์ แสงสุวรรณ ข้าราชการครู เข้าร่วมเป็นเกียรติเปิดงานและร่วมรณรงค์ “โครงการเดินรณรงค์ไม้เท้าขาวสากล ประจำปี 2565 ณ บริเวณด้านหน้าสมาคมคนตาบอดจังหวัดแม่ฮ่องสอน โดยมีนายประเสริฐ จิตต์พลีชีพ รองผู้ว่าราชการจังหวัดแม่ฮ่องสอน เป็นประธานเปิดงาน
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/เปิดงานและร่วมรณรงค์-โครงการเดินรณรงค์ไม้เท้าขาวสากล-ประจำปี-2565-2.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/เปิดงานและร่วมรณรงค์-โครงการเดินรณรงค์ไม้เท้าขาวสากล-ประจำปี-2565-1.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/เปิดงานและร่วมรณรงค์-โครงการเดินรณรงค์ไม้เท้าขาวสากล-ประจำปี-2565-5.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/เปิดงานและร่วมรณรงค์-โครงการเดินรณรงค์ไม้เท้าขาวสากล-ประจำปี-2565-4.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/เปิดงานและร่วมรณรงค์-โครงการเดินรณรงค์ไม้เท้าขาวสากล-ประจำปี-2565-3.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/เปิดงานและร่วมรณรงค์-โครงการเดินรณรงค์ไม้เท้าขาวสากล-ประจำปี-2565-7.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/เปิดงานและร่วมรณรงค์-โครงการเดินรณรงค์ไม้เท้าขาวสากล-ประจำปี-2565-6.jpg)