โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลปางหมูเข้ามาฉีดพ่นหมอกควันกำจัดยุงลาย ที่ศกศ.มส.
วันพุธที่ 27 กรกฎาคม 2565 ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน ขอขอบพระคุณ นายศรัณย์ เพียรวิชา นักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลปางหมูและคณะ ที่ได้ฉีดพ่นหมอกควันกำจัดยุงลายป้องกันโรคไข้เลือดออกให้ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/ฉีดพ่นหมอกควันกำจัดยุงลาย-1.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/ฉีดพ่นหมอกควันกำจัดยุงลาย2.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/ฉีดพ่นหมอกควันกำจัดยุงลาย3.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/ฉีดพ่นหมอกควันกำจัดยุงลาย5.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/ฉีดพ่นหมอกควันกำจัดยุงลาย4.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/ฉีดพ่นหมอกควันกำจัดยุงลาย6.jpg)