เข้าร่วมการประชุม การจัดทําแผนพัฒนาท้องถิ่น พ.ศ. 2566 – 2570
วันอังคารที่ 24 พฤษภาคม 2565 นายโกสินทร์ สวัสดิ์ชัย ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมการประชุม การจัดทําแผนพัฒนาท้องถิ่น พ.ศ. 2566 – 2570 ร่วมกับองค์การบริหารส่วนตำบลสันติ ณ โบสถ์บ้านหัวลา อำเภอแม่ลาน้อย จังหวัดแม่ฮ่องสอน พร้อมออกพื้นที่เยี่ยมหน่วยบริการแม่ลาน้อย หน่วยบริการแม่สะเรียง เพื่อนิเทศ ติดตาม การจัดการเรียนการสอนของคณะครูห้องหน่วยบริการทั้ง 2 แห่ง
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/284272072_436563491802483_152589836966830029_n.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/284410217_436563525135813_1993840464255938547_n.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/283186373_436563378469161_3313435756528215616_n.jpg)