กิจกรรมจิตอาสารวมใจเพื่อคนทั้งมวล ประจำปี 2564
วันที่ 7 กันยายน 2564 เวลา 14.00 น. สำนักงานวัฒนธรรมจังหวัดแม่ฮ่องสอน จัดกิจกรรมจิตอาสารวมใจ เพื่อคนทั้งมวล มอบเครื่องอุปโภคบริโภค และสิ่งของจำเป็น ให้แก่นักเรียนพิการ ภายใต้โครงการปันน้ำใจ คนไทยไม่ทิ้งกัน จังหวัดแม่ฮ่องสอน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2564 โดยนายญาณทัธ สิริวัฒน์ วัฒนธรรมจังหวัดแม่ฮ่องสอน เป็นประธานฯ
ณ อาคารอเนกประสงค์ ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน ทั้งนี้ กิจกรรมดังกล่าว ได้ปฏิบัติตามมาตรการป้องกัน การแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID-19) ของกระทรวงสาธารณสุขและจังหวัดแม่ฮ่องสอนอย่างเคร่งครัด
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/l-4-1536x1023.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/l-5-1536x1023.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/l-6-1536x1023.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/l-7-1536x1023.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/l-8-1536x1023.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/l-9-1536x1023.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/l-1-1536x1023.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/l-2-1536x1023.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/l-3-1536x1023.jpg)