วันพุธที่ 26 พฤษภาคม 2564 คณะครูศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตรพระภิกษุสามเณรจำนวน 64 รูป เนื่องในกิจกรรมวันวิสาขบูชา ณ วัดจองคำ พระอารามหลวง ตำบลจองคำ อำเภอเมืองแม่ฮ่องสอน จังหวัดแม่ฮ่องสอน
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/05/กิจกรรมวันวิสาขบูชา.jpg)
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน
maehongson special education center
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน
maehongson special education center
วันพุธที่ 26 พฤษภาคม 2564 คณะครูศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตรพระภิกษุสามเณรจำนวน 64 รูป เนื่องในกิจกรรมวันวิสาขบูชา ณ วัดจองคำ พระอารามหลวง ตำบลจองคำ อำเภอเมืองแม่ฮ่องสอน จังหวัดแม่ฮ่องสอน