ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน มอบหมายให้นางสาวอาทิมา คำนวณทรัพย์ และนายจำลอง เพชรศรีลักษณ์ เข้าร่วมเป็นเกียรติต้อนรับพลเรือเอก พงษ์เทพ หนูเทพ องคมนตรี ประธานกรรมการบริหารมูลนิธิราชประชานุเคราะห์ราชูปถัมภ์ และคณะจากส่วนกลาง
วันศุกร์ที่ 23 ธันวาคม 2565 นายโกสินทร์ สวัสดิ์ชัย ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน มอบหมายให้นางสาวอาทิมา คำนวณทรัพย์ และนายจำลอง เพชรศรีลักษณ์ เข้าร่วมเป็นเกียรติต้อนรับพลเรือเอก พงษ์เทพ หนูเทพ องคมนตรี ประธานกรรมการบริหารมูลนิธิราชประชานุเคราะห์ราชูปถัมภ์ และคณะจากส่วนกลาง ณ โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 34 จังหวัดแม่ฮ่องสอน
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/B925A7B8-05DE-4CBB-9F48-B2824CE0919E.jpeg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/977E832A-F031-4987-8225-DCEE8B856780.jpeg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/50486F64-3D01-43D6-A2D0-40CD416691C1.jpeg)