ศกศ.มส. ร่วมกิจกรรม “จุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนี พันปีหลวง” เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 90 พรรษา
วันศุกร์ที่ 12 สิงหาคม 2565 เวลา 19.19 นางสาวบังอร อนุโลม รองผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน นำคณะครูและบุคลากรทางการศึกษาเข้าร่วมกิจกรรม “จุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนี พันปีหลวง” เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 90 พรรษา 12 สิงหาคม 2565 ณ ห้องประชุมเสรี พิทักษ์ (สหกรณ์ออมทรัพย์ครูแม่ฮ่องสอน จำกัด) อำเภอเมืองจังหวัดแม่ฮ่องสอน โดยมีนายเชษฐา โมสิกรัตน์ ผู้ว่าราชการจังหวัดแม่ฮ่องสอน เป็นประธานในพิธี พร้อมด้วยฝ่ายตุลาการ ทหาร ตำรวจ หัวหน้าส่วนราชการประจำจังหวัด ข้าราชการ เจ้าหน้าที่ จิตอาสาพระราชทาน และประชาชนชาวจังหวัดแม่ฮ่องสอน เพื่อแสดงความจงรักภักดี และสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/จุดเทียนถวายพระพร3-1-300x200.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/จุดเทียนถวายพระพร4-1-300x200.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/จุดเทียนถวายพระพร9-300x200.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/จุดเทียนถวายพระพร6-1-300x200.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/จุดเทียนถวายพระพร5-1-300x200.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/จุดเทียนถวายพระพร7-1-300x200.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/จุดเทียนถวายพระพร8-300x200.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/จุดเทียนถวายพระพร2-1-300x200.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/จุดเทียนถวายพระพร11-300x200.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/จุดเทียนถวายพระพร10-300x200.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/จุดเทียนถวายพระพร12-300x200.jpg)