องค์การบริหารส่วนตำบลปางหมู ฉีดพ่นหมอกควันกำจัดยุงลายป้องกันโรคไข้เลือดออกก่อนเปิดภาคเรียนที่ 2 ประจำปีการศึกษา 2564
วันที่ 29 ตุลาคม 2564 ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอนขอขอบพระคุณ องค์การบริหารส่วนตำบลปางหมู ที่ได้ฉีดพ่นหมอกควันกำจัดยุงลายป้องกันโรคไข้เลือดออกให้ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดแม่ฮ่องสอน ก่อนเปิดภาคเรียนที่ 2 ประจำปีการศึกษา 2564
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/250685175_1305441806544602_4104484213810658504_n_1305441826544600-300x200.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/250931805_1305442433211206_9084911044247813181_n_1305442443211205-300x200.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/251465086_1305441769877939_916659034434740265_n_1305441803211269-300x200.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/251800897_1305442606544522_3595349772060585783_n_1305442613211188-300x200.jpg)
![](https://special-mhs.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/251873909_1305441799877936_6814611261220602490_n_1305441823211267-300x200.jpg)